NI HALI MBAYA

Ni hali mbaya

kuaminika sana

lakini…

masaibu yako tunayaona wazi

Ni kweli unapata

mshahara mdogo

ni kweli huwezi

ishi kwuna a nyumba kubwa

kwa kuwa fedha hazikuwezeshi

ni kweli huwezi endesha gari kubwa

kwasababu fedha huna za kutosha

Ni hali mbaya

kwasababu

kuna

hali kubwa ya ufisadi

hadi ukitumia pesa

zinaoongezeka kama

zile mikate na samaki

ambayo Yesu alizidisha

ni hali mbaya

Ni hali mbaya

kwani hata wanapoulizwa

si eti wanaeza jibu

kutudanganya na

kutumia ushuru wetu kujiboresha.

Ni hali mbaya

mbaya kukithiri

ni hali mbaya

ambayo si hali ya kawaida

hali inayostahili kurerbishwa

hali mbaya

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s